[FanArt] Chris หน้า 6

-โพสแฟนอาร์ทหรือฟิคชั่นของเกมส์ Suikoden- ใครอยากแต่งหรือวาดอะไรเชิญทางนี้ได้เลยครับ *กรุณาโพสเฉพาะผลงานของตัวเองเท่านั้น

Re: [FanArt] Original+Jowy+Nanami Cake หน้า 3 !!!

โพสต์โดย DZ » อังคาร ก.ค. 14, 2009 9:24 pm

ริโอวหน้าแบ๊วไปนิดส์นะครับ ทั้งที่จริงๆน่าจะรู้ถึงความนรกของเค้กนั่นแล้ว555

คราวนี้องค์ประกอบค่อนข้างดี แล้วสีก็ไม่กลืนกันด้วย
ถือว่าดีมากเลยแฮะคราวนี้

ต่อไปว่าน่าจะเริ่มวาดหน้าแบบแนวๆทแยงหน่อยๆนะครับแบบหลายๆองศาอะ จะได้สร้างมิติได้มากขึ้น
แล้วแบ็คกราวที่กว้างขนาดนี้ผมว่าน่าจะใส่อะไรลงไปหน่อย มันดูโล่งๆง่ะ
รูปภาพ
รูปภาพ
แว่วเสียงแมวน้ำ.............ต้องบอกด้วยเรอะว่าเชียร์ฝั่งไหน เห็นๆกันอยู่
ภาพประจำตัวสมาชิก
DZ
Alev Seeker

Blinking Rune

LV. 28   EXP 760
Wizard
Toran Republic

Re: [FanArt] Original+Jowy+Nanami Cake หน้า 3 !!!

โพสต์โดย Mysh » พุธ ก.ค. 15, 2009 12:29 am

รูปวี่รูปใหม่ ผมว่าจมูกบางใบ มันเลยดูสาว ต้องลงเงาให้ดูมีมุมมีมิติ ของกล้ามเนื้อเพิ่มขึ้นอีกหน่อยอาครับ พอเรียบแล้วมันเลยจะมองไม่ออก ประกอบกับพอผมยาวแล้วจะมองว่าผู้หญิง แต่เงาบนเส้นผม ยังเป็นอะไรที่สวยงามครับ

ส่วนรูปล่าง นานามิเค้ก ไม้ตายใหม่ถัดจากนานามิช็อครึเปล่า?? ปาใส่หน้า ... ทำให้นึกว่า นานามิอาจเรียนวิชามาจากเบียงกี้ในรีบอร์น ทำกับข้าวได้... เหมือนกันเลย

ภาพนี้สีค่อนข้างนวลดีแล้วครับ เสียแค่นานามิ ดูคล้ายที่ไม่เอว เหมือนยืนแบบย่อตัว หรือนั่งยองๆ อยู่ เลยจะดูแปลกไปหน่อย

ฝึกต่อไปครับป้า ดีขึ้นทุกรูปเลยนี่นา
รูปภาพ
Mysh
Premier Star

Fire Sealing Rune

LV. 30   EXP 296
Chef of Black Dragon Group
Black Dragon Island

โพสต์โดย Siegfried » พฤหัสฯ. ก.ค. 16, 2009 12:38 am

เจ้าของร้านขนมปังวาดผมสวยดี :shock: แต่ตรงส่วนหน้าเหมือนรูปวาดไปหน่อย (อ้าวก็เขาวาดอาร์ท :x )

ชอบภาพวี่มากเลยครับ แต่วี่ด้านมืดนี่ออกแนวเหมือนยูเบอร์นะ :lol:

ใช้เมาส์หนูได้เนี๊ยบดีจังเลยครับ :D เห็นทีแรกคิดเมหือนคุณเมดิเมหือนกันนะ 55+
รูปภาพ
ช่วยกันอุดหนุน Sub - KOTAKU หน่อยเน้อ =w=//
ผมเพิ่งทำ Dog Days S1 จบไป ตอน S2 ออกใหม่ๆ
แล้วก็ทำเรื่อง Hyouga อยู่
รับรองการสะกดคำและภาษาโดยผมเอง =w=b
Siegfried
Elite Star

Unicorn Rune

LV. 21   EXP 375
Maximilian Knight
Grassland

โพสต์โดย tsukasa » พฤหัสฯ. ก.ค. 16, 2009 6:27 pm

ริโอวชี้เหมือนจะชวนโจวี่เข้าไปกินอ่ะ =A=" รึอีกที เหมือนจะอะไทำนองว่า "นั่นอะไรเหรอ" มากกว่าแฮะ

เป็นพวกลิ้นจระเข้ไปแล้วเร้อ

ว่าแต่ภาพนี้นานามิดูอ้วนๆอ่ะ ^^a ทำไปกินไป? (ปลาปักเป้าย่อมไม่ตายเพราะพิษตัวเอง)
รูปภาพ
Draw a circle~ There's Earth~ Draw a circle~ There's Earth~ Let's have a toast with our boots!
Genso Suikoden
tsukasa
Elite Star

Wind Rune

LV. 20   EXP 517
Dragon horse rider
Gordius Village

โพสต์โดย Shiryu » พฤหัสฯ. ก.ค. 16, 2009 7:42 pm

โหว แผลบเดียวโผล่มาสามอาร์ต ขยันจังฮับ

มีไปเปิดร้านเค้กกันด้วยแฮะ มูนๆนี่เหมาะวาดนางมารร้ายมากเลยครับ (หะ? ตัวนี้นางเอกเรอะ???) ชุดที่มันไม่ได้ไปตามสัดส่วนร่างกายอย่างชุดกุ๊กนี่วาดยากนะเนี่ย ผมต้องลองวาดตัวละครเป็นโครงก่อนแล้วค่อยวาดชุด ไม่งั้นคอกับไหล่เหมือนพลาโม่ =v=

โจวี่ปกติมันก็แอบดาร์คอยู่แล้ว แต่ภาพนี้เท่ดีฮับ ^^b ถ้าบนหลังมีรอบสักรูปมังกรด้วยจะเท่มาก //ป๊ะแกสิ! :onion019

ภาพสุดท้ายให้อารมณ์เหมือนโจวี่งอนริโอวที่จะอยู่กินเค้กกับนานามิแทนที่จะได้เดทกับตัวเองมากกว่าวิ่งหนีเค้กของนานามินะนั่น หน้าตาเค้กดูดีเกินไปครับ
เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์!
รูปภาพ
Shiryu

Crazed Rune

LV. 36   EXP 247
Duelist
Na-Nal

โพสต์โดย *~Scarletmoon~* » ศุกร์ ก.ค. 17, 2009 1:13 am

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นท์นะคะ :onion031

มันไม่มืดอ่ะเล็ทจัง มันเหมือนโจวี่ยั่ว ^^" ทั้งท่าทาง ทั้งแววตา กะทรงผมอ่ะ ใช่เลย

555+ เหมือนเหรอ ถ้าเป็นงั้นก็อยากให้มายั่วเหมือนกันนะ

รู้สึกเหมือนใส่วิก = w =

โดนพ่นไฟใส่เกรียม~

หยาบคายจริงๆ คริส.. :monkey021

รูปล่าสุด ให้อารมณ์ อารอน ตอน dark (เรื่อง เซนต์ เซย่า lost canvas) มากเลยแฮะ ดูไม่ค่อยเป็น โจวอี้ ร่างมืดเท่าไรน่อ แต่ผมรู้สึกว่า แววตา และ สี ก็ไม่ค่อยไปด้วยกันเท่าไรนะ เลยทำให้ไม่รู้สึก dark เท่าที่ควร

ส่วน รูป พนักงานเสิร์ฟ ผมว่า สีพื้นหลัง และสีเนื้อผ้า มันทำให้กลมกลืนกันเกินไปหน่อย เลยทำให้รู้สึกจืด ๆ ไม่ค่อยน่าดึงดูด แล้วจะเพิ่ม background เป็นของหวาน หรือไอติม อะไรก็ได้ ที่จะทำให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจกว่านี้ขึ้นไปอีกน่อ ^^

ไม่รู้จักอารอน ^^" แต่เดี๋ยวจะไปลองเซิจหาดูงับ
BGของหวานตอนแรกว่าจะทำเหมือนกัน แต่ความลาซี่มันเข้าสิงซะก่อนเลยได้แค่นั้นอ่าค่ะ 55

ปล. ทำไมไม่ใส่เสื้อผ้า............

ก็วี่ยั่วไง ยั่ว~ /me กระเด็น ข้อหาเปลี่ยนประเด็นภาพ :onion019

ส่วนลูเซจังโครงหน้าให้อารมณ์การ์ตูนตาหวานมาก ประมาณ..... เรื่อง..... รักนี้ต้องลอง หรือ รักจริงหรือหลอก อะไรแนวเนี้ย

โอเคค่ะพี่วี งั้นหนูเปลี่ยนไปวาดภาพประกอบนิยายรักวัยรุ่นท่าจะดี เอิ๊กๆ~

redmagicians เขียน:นานามิเค้กคงเปรียบเหมือนแครอทสำหรับ jowy :lol:
วาดน่ารักดีครับ ^^b

เห็นด้วยค่ะ วี่เกลียดแครอท แต่สำหรับนานามิเค้กคงพอกัน หุ หุ
ขอบคุณที่ชมงับ

Medeus เขียน:โจวี่ ดูทำยังกะ จากไปด้วยน้ำตา :onion039

นานามิ เค้ก ออกจะดูน่ากิน แต่รสชาติคงเค็มแน่ ๆ = =" มีแต่สกิลแต่งหน้าเค้ก ไม่มีสกิลปรุงรส ซะงั้น...

พวกริโอว ดูไม่ค่อยสื่ออะไรเท่าไร สมเป็นเทนไคใบ้จริงๆ

เค็มชัวร์ =w=b จริงๆตอนวาดกะจะให้ริโอวคิดประมาณว่า "ชิมของเจ๊แกซักหน่อยมั้ยวี่" อะไรทำนองนี้ ^^"

DZ เขียน:ริโอวหน้าแบ๊วไปนิดส์นะครับ ทั้งที่จริงๆน่าจะรู้ถึงความนรกของเค้กนั่นแล้ว555

คราวนี้องค์ประกอบค่อนข้างดี แล้วสีก็ไม่กลืนกันด้วย
ถือว่าดีมากเลยแฮะคราวนี้

ต่อไปว่าน่าจะเริ่มวาดหน้าแบบแนวๆทแยงหน่อยๆนะครับแบบหลายๆองศาอะ จะได้สร้างมิติได้มากขึ้น
แล้วแบ็คกราวที่กว้างขนาดนี้ผมว่าน่าจะใส่อะไรลงไปหน่อย มันดูโล่งๆง่ะ

ขอบคุณที่ชมค่ะ ส่วนBGเหตุผลเดียวกับข้างบนงับ ลาซี่~~~

Mysh เขียน:รูปวี่รูปใหม่ ผมว่าจมูกบางใบ มันเลยดูสาว ต้องลงเงาให้ดูมีมุมมีมิติ ของกล้ามเนื้อเพิ่มขึ้นอีกหน่อยอาครับ พอเรียบแล้วมันเลยจะมองไม่ออก ประกอบกับพอผมยาวแล้วจะมองว่าผู้หญิง แต่เงาบนเส้นผม ยังเป็นอะไรที่สวยงามครับ

ส่วนรูปล่าง นานามิเค้ก ไม้ตายใหม่ถัดจากนานามิช็อครึเปล่า?? ปาใส่หน้า ... ทำให้นึกว่า นานามิอาจเรียนวิชามาจากเบียงกี้ในรีบอร์น ทำกับข้าวได้... เหมือนกันเลย

ภาพนี้สีค่อนข้างนวลดีแล้วครับ เสียแค่นานามิ ดูคล้ายที่ไม่เอว เหมือนยืนแบบย่อตัว หรือนั่งยองๆ อยู่ เลยจะดูแปลกไปหน่อย

ฝึกต่อไปครับป้า ดีขึ้นทุกรูปเลยนี่นา

จ้า พยายามอยู่ คิดว่านานามิแปลกๆเหมือนกัน แต่เป็นผู้หญิงเลยไม่มีกำลังใจแก้เท่าไหร่(<<ดูเหตุผล) วี่

Siegfried เขียน:เจ้าของร้านขนมปังวาดผมสวยดี :shock: แต่ตรงส่วนหน้าเหมือนรูปวาดไปหน่อย (อ้าวก็เขาวาดอาร์ท :x )

ชอบภาพวี่มากเลยครับ แต่วี่ด้านมืดนี่ออกแนวเหมือนยูเบอร์นะ :lol:

ใช้เมาส์หนูได้เนี๊ยบดีจังเลยครับ :D เห็นทีแรกคิดเมหือนคุณเมดิเมหือนกันนะ 55+

ดีใจที่ชอบค่ะ แต่ยูเบอร์คงต้องจิตกว่านี้เยอะเลย ^^" เม้าส์หนูใช้จนเริ่มชินแล้วนะค่ะ ตอนนี้หัดเม้าส์ปากกาอยู่

tsukasa เขียน:ริโอวชี้เหมือนจะชวนโจวี่เข้าไปกินอ่ะ =A=" รึอีกที เหมือนจะอะไทำนองว่า "นั่นอะไรเหรอ" มากกว่าแฮะ

เป็นพวกลิ้นจระเข้ไปแล้วเร้อ

ว่าแต่ภาพนี้นานามิดูอ้วนๆอ่ะ ^^a ทำไปกินไป? (ปลาปักเป้าย่อมไม่ตายเพราะพิษตัวเอง)

555+ ริโอวยังไม่ลิ้นจระเข้นะ แต่เราวาดออกมาแบ้วเกินไปเองแหละ ^^" นานามิทำไปชิมไปเหมือนมูนๆแหง

Shiryu เขียน:โหว แผลบเดียวโผล่มาสามอาร์ต ขยันจังฮับ

มีไปเปิดร้านเค้กกันด้วยแฮะ มูนๆนี่เหมาะวาดนางมารร้ายมากเลยครับ (หะ? ตัวนี้นางเอกเรอะ???) ชุดที่มันไม่ได้ไปตามสัดส่วนร่างกายอย่างชุดกุ๊กนี่วาดยากนะเนี่ย ผมต้องลองวาดตัวละครเป็นโครงก่อนแล้วค่อยวาดชุด ไม่งั้นคอกับไหล่เหมือนพลาโม่ =v=

โจวี่ปกติมันก็แอบดาร์คอยู่แล้ว แต่ภาพนี้เท่ดีฮับ ^^b ถ้าบนหลังมีรอบสักรูปมังกรด้วยจะเท่มาก //ป๊ะแกสิ! :onion019

ภาพสุดท้ายให้อารมณ์เหมือนโจวี่งอนริโอวที่จะอยู่กินเค้กกับนานามิแทนที่จะได้เดทกับตัวเองมากกว่าวิ่งหนีเค้กของนานามินะนั่น หน้าตาเค้กดูดีเกินไปครับ

คนมันว่างงานค่ะลุง งานฟรีแลนซ์หลังจากซัดล็อตใหญ่ไปช่วงนี้ก็เลยซาลงเยอะ

รอยสัก..น่าสนใจแฮะ แต่ไม่รู้จะให้วี่สักรูปอะไรอ่าจิ ^^a

เห็นด้วยว่าชุดกุ๊กวาด(ให้สวย)ยาก T^T

ภาพสุดท้ายลุงตีความน่ากลัวเกินไปแล้วววววว >o<
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
*~Scarletmoon~*

Blue Gate Rune

LV. 32   EXP 1
Mage Warrior
Dunan Republic

โพสต์โดย Hikakichi » ศุกร์ ก.ค. 17, 2009 8:18 pm

เพิ่งเข้ามาเห็น

โจวี่เปลือย เอ่อ... ดูอารมณ์หลอนๆแฮะ

รูปนานามิเค้กนั่นน่ารักดีครับ โจวี่นี่หนีไปอย่างไว
รูปภาพ
Hikakichi
Elite Star

Fire Rune

LV. 16   EXP 165
Magician
Queendom of Falena

โพสต์โดย *~Scarletmoon~* » พุธ ก.ค. 22, 2009 11:07 pm

ประเดิมแฟนอาร์ตภาพแรกที่ใช้เม้าส์ปากกาค่ะ (มูนๆซื้อเม้าส์ปากกาแล้วนะ :onion008)

หลังจากลองเอามาขีดๆเขียนๆซักพักให้ชินมือก็เริ่มจะมีกำลังใจเพราะมันใช้ง่ายกว่าที่คิด สมแล้วที่เป็นWacom :onion044

ภาพนี้วาดตามรีเควสของบัฟซังค่ะ หนูฮิวโก้ (แถมฟูบ้าให้ด้วย1ea)

ลองวาดแบบใช้บลัชลากล้วนๆ ใช้Pathแค่ตอนตัดเส้น แอบยากแฮะ เพราะปกติมักง่ายใช้pathตลอดเลย 555+

ออกมาเป็นประมาณนี้อ่าค่ะ

รูปภาพ

อนึ่ง ภาพนี้ฮิวโก้ไม่ได้ขี่ฟูบ้าอยู่แต่ประการใด แต่มองไปมองมาแล้วเหมือนง่ะ T^T

ชอบ-ไม่ชอบ ติชมตามสะดวกเช่นเคยงับ :onion031

ปล.ขอบตาของฟูบ้าวาด(ให้สวย)ยากกว่าเขียนอายไลเนอร์ที่ตาตัวเองอีก :onion027
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
*~Scarletmoon~*

Blue Gate Rune

LV. 32   EXP 1
Mage Warrior
Dunan Republic

Re: [FanArt] Hugo+Fubar หน้า 4 Update!!!

โพสต์โดย DZ » พุธ ก.ค. 22, 2009 11:14 pm

เปลี่ยนอาวุธทีไล่โดทนเนียนขึ้นอีกเยอะเลยแฮะ.....แถมอารมภาพเปลี่ยนไปพอควร

การไล่สีเนียนใช้ได้เลยครับ แต่บางอย่างมันรู้สึก....ภาพมันคมเกินไปทำให้มันดูขัดกับสีที่ไล่ เช่น ส่วนของตากับหน้าฮิวโก้
ขนแร้งตัวนี้ทำได้งามมากครับ

ถ้าให้ดีน่าจะลองวาดฟูบ้าแนวๆทแยงหน่อยนะครับเหอๆ หน้ามันหันจะดูแบนไปพอควร ค่อยๆฝึกละกาน
รูปภาพ
รูปภาพ
แว่วเสียงแมวน้ำ.............ต้องบอกด้วยเรอะว่าเชียร์ฝั่งไหน เห็นๆกันอยู่
DZ
Alev Seeker

Blinking Rune

LV. 28   EXP 760
Wizard
Toran Republic

Re: [FanArt] Hugo+Fubar หน้า 4 Update!!!

โพสต์โดย Mysh » พุธ ก.ค. 22, 2009 11:16 pm

ฟุบา สเกลแปลกๆอาครับ แบบนี้เหมือนปีกสั้น เป็นลูกฟุบา อะไรแบบนั้น งี้ฮิวโก้จะขี่ยังไงละเนี่ย 555

เห็นด้วยกะติส เปลี่ยนอาวุธ ลายก็เปลี่ยนไปคมเข้มทันที 555
รูปภาพ
Mysh

Fire Sealing Rune

LV. 30   EXP 296
Chef of Black Dragon Group
Black Dragon Island

โพสต์โดย Lazy » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2009 5:07 pm

ฟูบ้ามันตัวเล็ก หรือฮิวโก้ มันตัวใหญ่อ่ะ
รูปภาพ
Lazy
Glow Star

LV. 5   EXP 852
Dancer
Teien

โพสต์โดย redmagicians » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2009 5:11 pm

รู้สึกหน้ากว้าง+นิ้วเรียวยาวไปนิดครับ คงต้องฝึกใช้ของใหม่ให้คล่องๆกว่านี้สินะ :D
redmagicians
System Admin

Sun Rune

LV. 99   EXP 999
真実の盗む者
Rätselhaft

โพสต์โดย nanotech » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2009 5:39 pm

รูปที่มูนๆ วาดหน้าตรงดูจมูกบี้ทุกรูปเลยอ่ะ (ขอพูดตรงๆ นะฮะเพื่อใช้ปรับปรุง) ทั้งที่รูปวี่ยั่วที่มองด้านข้างเห็นว่ามันจมูกโด่งเกินมนุษย์ขนาดนั้นแท้ๆ น่าจะลองใส่เส้นสันจมูกนิดหน่อยไม่ก็ทำเงาอีกนิดให้เห็นเป็นสันดีกว่านะครับ ^^

ปล. สีเข้มดี ปกติเห็นแต่สีอ่อนๆ เห็นแล้วมองไม่ออกอันไหนคนอันไหนพื้นหลัง เห็นใจคนแก่ตาไม่ค่อยดีหน่อยฮะ 555555

ปล. คอมเม้นต์เอาฮานะอย่าคิดมาก แต่หมายความตามนั้นฮะ ^^
Nanotech 只今 \( ̄^ ̄)/ 参上!
nanotech
Glow Star

LV. 4   EXP 541
2nd Class Citizen
Holy Kingdom of Harmonia

โพสต์โดย Shiryu » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2009 7:25 pm

ใช้บรัชนุ่มนวลดีครับ ฮิวโก้หูเล็กหน้าแบนไปหน่อย+บางชิ้นอย่างหัวฟูบ้าเห็นแล้วรู้สึกถึงความเป็นคนละเลเยอร์ แต่องค์ประกอบโดยรวมสวย ><b
เจ้าเม้าส์ปากกานี่ถูกใช้งานได้คุ้มจริงๆ แผลบๆอาร์ตออกเอาๆ :lol:

กล้ามเนื้อ! อาร์ตมูนๆเริ่มมีการไล่สีที่กล้ามเนื้อแล้ว! อีกหน่อยนักวาดพลังเคอีกคนจะถือกำเนิด หึหึหึ.... 8-)
เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์!
รูปภาพ
Shiryu

Crazed Rune

LV. 36   EXP 247
Duelist
Na-Nal

โพสต์โดย Medeus » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2009 11:41 pm

โอ้วว อาร์ตภาค 3!!!! ไม่น่าเชื่อว่า เราจะได้เห็น เล็ตคุง วาดรูปภาค 3 ฮือ ๆ ๆ (ที่ร้องไห้นี่ เพราะซาบซึ้งจริง ๆ นะ)

เอาล่ะ ได้เวลาวิจารณ์ภาพ!!!

ถ้าได้อาวุธอันใหม่มา รู้สึกเลยครับว่า ลงสี ได้เนียนขึ้นจริง ๆ น่อ เข้าใจว่า ฟูบา เอารูปจาก Official มาวาดใหม่ ในแบบของเล็ตคุงสินะ ดูตัวเล็กมาก แบบนี้ แม้แต่ฮิวโก้ ก็ขี่ไม่ไหวนะ ^^" แล้ว ผมว่า มันดูแบน ๆ ไร้มิติไปหน่อยนะ คราวหน้า ก็ลองวาดให้ก้มหน้าบ้าง หรือ ลงแสงเงาให้ลึกขึ้นอีกหน่อย จะทำให้เห็นมิติมากขึ้นได้ครับ

ส่วน ฮิวโก้ อยากจะบอกว่า ดูครั้งแรก ไม่คิดว่าจะเป็นฝีมือของเล็ตคุง ลายเส้นดูเปลี่ยนไปจากแต่ก่อนแฮะ การลงสี ที่ผม ว่า อ่อนไปหน่อยนะ หรืออาจเป็นที่ตัดเส้นด้วยสีดำเข้มเกินไป เลยทำให้ผมดูไม่นุ่มสลวย หรือแข็งกระด้างนั่นหละ สีผิว กับนิ้ว ที่เป็นจุดละเอียดอ่อน ผมว่าทำได้ดีมากเลยแล้วครับ ส่วนโครงหน้าของฮิวโก้ ดูประหลาดไปนิด แต่ก็ไม่เสียหายอะไรมากมายน่อ

ป.ล. ตอนนี้ เล็ตคุง วาดรูปตามรีเควสอยู่เหรอ งั้น ถ้าผมจะขอ โธมัส กับ เธอคนนั้น จะได้ไหมครับ? :onion010 (เอาตามความสะดวกนะครับ)
ล้างหนี้สำเร็จแล้วโว้ยย!!! ต่อไป ก็เตรียมตัว ขึ้นขับหุ่น ระเบิดพลังเหล็กไหล
Medeus
Inspector

Wrath Rune

LV. 34   EXP 709
Blacksmith
Grassland
ที่อยู่: อันตัวข้า อยู่ท่ามกลาง น้ำ (SUI) ไฟ(FE) และเหล็ก(SRW)

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง =o= SuikoFriend Fanart&Fiction =o=