ใครมีเกม Suikoden 1 ของ PSX บ้างครับ

-พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ Suikoden- ทั้งเนื้อหาในเกม โครงเรื่อง ประวัติศาสตร์ชาติซุยโคเด็น หรือ ตัวละครที่ชื่นชอบ

ใครมีเกม Suikoden 1 ของ PSX บ้างครับ

โพสต์โดย Punishment » ศุกร์ พ.ย. 20, 2009 9:57 pm

ตอนนี้ผมหาอยู่นะครับ JP และ US อยากได้มากมาย กำลังหาอย่างด่วน เพราะแผ่นไรท์เสียไปแระ แต่มีของPSP เก็บไว้ก็จริง แต่อยากได้ตัวเก่ามากกว่า ไว้เผื่อแปลงเล่นบน PSP ได้

ปล* ไม่เอาแบบแปลงเล่นบนPSP แล้วนะครับ เอาแบบทำมะดาเล่นบน PS1 ได้เลย

ปล* ใครมี Wild Arms 3 จะ JP หรือ US ก็ได้ ไรท์ให้หน่อย เอาหมด แผ่นที่ซื้อมาเสียไปแระ ส่วนแผ่นแท้ขายกินไปแระ
Punishment
New Star

LV. 1   EXP 414
Traveller

Re: ใครมีเกม Suikoden 1 ของ PSX บ้างครับ

โพสต์โดย FLOW » ศุกร์ พ.ย. 20, 2009 10:17 pm

ภาพประจำตัวสมาชิก
FLOW
Ancient Star

Champion's Rune

LV. 47   EXP 898
Godwin Commander
Stormfist

ย้อนกลับไปยัง =o= SuikoFriend Suikoden General Talk =o=