นิสัยการกิน ใน Genso Suikoden II ครับ (แนะนำตัวละครหน้า3)

-พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ Suikoden- ทั้งเนื้อหาในเกม โครงเรื่อง ประวัติศาสตร์ชาติซุยโคเด็น หรือ ตัวละครที่ชื่นชอบ

Re: นิสัยการกิน ใน Genso Suikoden II ครับ (แนะนำตัวละครหน้า3)

โพสต์โดย FLOW » ศุกร์ ก.ย. 18, 2009 7:03 pm

โห แอบขำแทบทุกอันครับ ดูไม่ค่อยเหมือนบอกลักษณะนิสัยการกินเลยเนอะ แถมผู้บรรยายเรนนี่นี้กัดเจ็บยิ่งกว่าพิธีกรในเกมเยอะ :lol:

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ เมื่อก่อนตอนเล่นผมแทบไม่สนใจอ่านตรงจุดนี้เลยนะเนี่ย
ภาพประจำตัวสมาชิก
FLOW
Ancient Star

Champion's Rune

LV. 47   EXP 898
Godwin Commander
Stormfist

Re: นิสัยการกิน ใน Genso Suikoden II ครับ (แนะนำตัวละครหน้า3)

โพสต์โดย Rainny7 » อาทิตย์ ก.ย. 20, 2009 12:43 am

ขอบคุณลุงชีริวที่ช่วยแก้ให้ค่ะ เพราะบางประโยคก้อไม่เข้าใจจริง ๆ ค่ะ

แถมผู้บรรยายเรนนี่นี้กัดเจ็บยิ่งกว่าพิธีกรในเกมเยอะ

อ๊ะ เรนนี้ไม่ได้กัดอะไรเลยยยนะค่ะ ฮิ ๆ

ปล เหลือของ ซือจังอีก ครึ่งหนึ่งมั้งค่ะ ไม่รู้ว่าซือจังแปลเสร็จหรือยังหน่ะค่ะ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rainny7
Early Star

LV. 3   EXP 647
Lunas Elf
Lunas

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง =o= SuikoFriend Suikoden General Talk =o=