ขอถามคนที่เคยเล่น Suikoden IV (Undub) หน่อยครับ

-ห้องกลยุทธ์- สอบถามและรวบรวมวิธีการเล่น ทางผ่าน เทคนิคต่างๆของเกม Suikoden ไว้ที่นี่ครับ

ขอถามคนที่เคยเล่น Suikoden IV (Undub) หน่อยครับ

โพสต์โดย hunterkiller » พฤหัสฯ. ม.ค. 28, 2010 9:52 am

คือผมไปโหลดมา (ปัจจุบันมีอยู่ เพียงไฟล์เดียวที่มีคนทำออกมา) คือเกมส์จะค้าง ช่วงต้นเกมส์ตลอดเลยครับ .....(ในเมือง ราซซิล) ไม่ทราบว่าคนที่เคยเล่น เจออาการเกมส์ค้าง แบบผมบ้างมั้ยครับ (ไรท์ออกมาเล่น 4 แผ่น- - - - เล่นไม่ได้เลย :roll: )
hunterkiller
New Star

LV. 1   EXP 812
Traveller

ย้อนกลับไปยัง =o= SuikoFriend Strategy =o=