มีคนฝากมาถามค่ะ

-คุยเรื่องทั่วไป- เกี่ยวกับ เกม การ์ตูน หนัง ข่าวสารบ้านเมือง อื่นๆ-

มีคนฝากมาถามค่ะ

โพสต์โดย mubinnas » อาทิตย์ พ.ค. 24, 2009 12:16 pm

เรื่องนี้...หลายคนไม่รู้ถึงท่านจะเป็นแฟนพันธุ์แท้พันธุ์ทางมันแค่ไหนก็เถอะ!!! สรุปเขาผู้นั้นเป็นใครกันแน่คะ!!!
เข้าเรื่อง.....ใครเป็นแม่ของโงกุนคะ?ช่วยบอกที!!!!!
(มันเป็นปัญหาโลกแตกจริงๆ......รู้แต่พ่ออ่ะ....บาดัค...)
จากน้องของหนูค่ะ
รูปภาพ
Embrace your dream. Belive in stars.
ภาพประจำตัวสมาชิก
mubinnas
Early Star

Water Rune

LV. 5   EXP 573
Swordman
Toran Republic

Re: มีคนฝากมาถามค่ะ

โพสต์โดย Shiryu » อาทิตย์ พ.ค. 24, 2009 2:15 pm

แม่โกคู ตามเนื้อเรื่องยังไม่เฉลยเลยครับ ภาคพิเศษก็ไม่มีบอก มีแต่ที่แฟนๆแต่งกันเอง
แต่ชาวไซย่าหญิงมีนะออกมาในภาคบาดัค (เสียงพากย์บาดัคเหมือนโกคู ฟังแล้วจั๊กจี้หูพิกล orz)
เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์! เปล่าประโยชน์!
รูปภาพ
Shiryu
Premier Star

Crazed Rune

LV. 36   EXP 247
Duelist
Na-Nal

Re: มีคนฝากมาถามค่ะ

โพสต์โดย Reingale » จันทร์ พ.ค. 25, 2009 2:05 pm

บร๊ะเจ้าโจ๊กโซคูลเท่านั้น ที่รู้

/me โดนกระทืบ

อยากถามต่อว่า พิคโคโร่ งอกแขนใหม่มาทั้งหมดกี่ครั้ง (เป็นคำถามที่หาคำตอบได้ แต่ใครจะหาล่ะ)
รูปภาพ
Reingale
ชนะเลิศอันดับ1 SF#1.5

Resurrection Rune

LV. 20   EXP 96
Detective
Toran Republic

ย้อนกลับไปยัง =o= Other Talk=o=