:: แป้กมั่ง ไม่แป้กมั่ง :: x'mas และอื่น ๆ :: หน้า 6

-คุยเรื่องทั่วไป- เกี่ยวกับ เกม การ์ตูน หนัง ข่าวสารบ้านเมือง อื่นๆ-

Re: :: แป้กมั่ง ไม่แป้กมั่ง :: x'mas และอื่น ๆ :: หน้า 6

โพสต์โดย Mysh » อาทิตย์ ธ.ค. 27, 2009 12:48 am

bbกะฟีโน่เป็นของเล่นเด็กไปแล้ว orz

โปลิศจับขโมย พัฒนาไกลไปถึงในเน้ตแล้วสินะครับ

ชอบทุกมุกเลยครับ บัฟซัง
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mysh
Premier Star

Fire Sealing Rune

LV. 30   EXP 296
Chef of Black Dragon Group
Black Dragon Island

Re: :: แป้กมั่ง ไม่แป้กมั่ง :: x'mas และอื่น ๆ :: หน้า 6

โพสต์โดย Sigurd » อาทิตย์ ธ.ค. 27, 2009 2:32 am

ซานต้าปีนี้นี่คนล่ะคนกับปีที่แล้วสินะครับ

ถ้าใช่คนเดียวกันมีหวังเรื่องคงเป็นไปอีกแบบ :lol:
รูปภาพ
คุณแม่ยอดเยี่ยมแห่งปี
ภาพประจำตัวสมาชิก
Sigurd
Early Star

LV. 4   EXP 181
Duck
Duck Village

โพสต์โดย Genii » เสาร์ ม.ค. 02, 2010 9:35 am

มุกนั่งขี้แล้วคนมาคุยกันแถวๆหน้าห้องน้ำที่เรานั่งเบ่งอยู่นั้น

ผมเข้าใจนะ ว่ามันคงจะทำใจให้ออกมายาก

เพราะ ถ้าเบ่งออกมาแรงๆ มันย่อมบังเกิดเสียง จ๋อม และอาจจะมีเสียงที่ลมผ่านช่องทวารหนักก่อให้เกิดเสียงอันไม่น่าพิศมัยได้ แล้วไหนจะกลิ่นอีก ถ้ามันออกมา ไอ้คนข้างนอกจะได้กลิ่นรึเปล่าวะ...มันจะว่าตูมั้ย ต่างๆนานา ดังนั้นแล้ว เวลาเข้าส้วม ขอให้ทุกท่าน นั่งขี้คนเดียวอย่างสบายอารมณ์ทุกท่านเทอญ (ถือเป็นพรปีใหม่ก็ได้นะ หึหึหึ)

ส่วนทวีตเนี่ย ผมก็พอจะเข้าใจมุก แต่...รัฐบาลจีนมันช่างแสน บาดโซ้บบบบบบ บล็อกแมร่งหมดเลย สลัดเอ้ย
Genii
รองอันดับ2 SF#1.5

LV. 7   EXP 343
Flying Squirrel
Kyaro
ที่อยู่: ถ้าคุณคือผู้หญิง ผมก็อยู่ในใจคุณน่ะแหละ แต่ถ้าเป็นผู้ชาย ผมคือผู้ชายที่อยู่บนดาวอังคาร

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง =o= Other Talk=o=